భారత్‌-చైనాల మధ్య తీవ్ర సైనిక ఉద్రిక్తత యుద్ధానికి సన్నద్ధం కండి!

బీజింగ్‌: యుద్ధానికి సన్నద్ధం కావాలని, దేశానికి పూర్తి విధేయంగా ఉండాలని చైనా అధ్యక్షుడు షి జిన్‌పింగ్‌ తన సైనిక దళాలకు పిలుపునిచ్చారు. చైనా సైన్యం కొత్తగా అభివృద్ధి చేస్తున్న మెరైన్‌ కోర్‌ దళాన్ని మంగళవారం పర్యవేక్షించిన సందర్భంగా వారినుద్దేశించి ఆయన చెప్పిన మాటలు ప్రాధాన్యం సంతరించుకుంటున్నాయి. చైనా అధికారిక మీడియాను ఉటంకిస్తూ ఓ వార్తాసంస్థ ఈ వివరాలను వెల్లడించింది. ”యుద్ధానికి సన్నద్ధం కావడంపైనే మీ శక్తియుక్తులు, దృష్టినంతటినీ కేంద్రీకరించండి. అత్యంత అప్రమత్తంగా ఉండండి. పూర్తి స్వచ్ఛంగా, విశ్వసనీయంగా ఉండండి” అని జిన్‌పింగ్‌ సైనిక దళాలకు స్పష్టం చేశారు. భారత్‌ను లేదా అమెరికాను లేదా మరే ఇతర దేశాన్ని ఉద్దేశించి ఆయన ఈ వ్యాఖ్యలు చేశారన్నది స్పష్టం కాలేదు. తూర్పు లద్దాఖ్‌ ప్రాంతంలో భారత్‌-చైనాల మధ్య తీవ్ర సైనిక ఉద్రిక్తతలు నెలకొన్న వేళ ఇది చర్చనీయాంశమైంది.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *