చెన్నకేశవుడికి సినిమా అవకాశం

ప్రముఖ డైరెక్టర్ రామ్ గోపాల్ వర్మ ట్రూ లవ్ స్టొరీ ఇతి వృత్తంగా శ్రీ శ్రీనివాస క్రియేషన్స్ బ్యానపై నూతనంగా నిర్మిస్తున్న ఆర్ జి వి తలాక్ చిత్రంలో గుంటూరు జిల్లా సత్తెనపల్లి కి చెందిన ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రజానాట్య మండలి ప్రధాన కార్యదర్శి, ఉపాధ్యాయుడు, సీనియర్ పాత్రికేయుడు వల్లెం లక్ష్మీ చెన్నకేశవ రావు కి ఈ సినిమాలో నటించే ఛాన్స్ దక్కింది, ఆర్ జి.వి తలాక్ చిత్రం ట్రైలర్ ను అక్టోబర్ 25 రాత్రి 9 గంటలకు విజయదశమి రోజున www.srkcinema.com వెబ్ సైట్ ద్వారా రిలీజ్ చేయనున్నారు. ప్రపంచ చలనచిత్ర చరిత్రలోనే మొట్టమొదటిసారిగా ట్రైలర్ని చూసేందుకు 25 రూపాయల టికెట్ పెట్టడం జరిగిందని, సినిమాని పూర్తిగా చూసేందుకు 150 రూపాయలు ప్లస్ జి ఎస్ టి చెల్లించి టిక్కెట్ పైన తెలిపిన వెబ్ సైట్ లో లాగిన్ అయ్యి డిసెంబర్ 25వ తేదీన సినిమాను చూడొచ్చు అని చిత్ర నిర్మాత kalakaa శ్రీనివాస్ తెలిపినట్లు చెన్నకేశవ తెలిపారు. ఈ చిత్రానికి కథ మాటలు స్క్రీన్ ప్లే దర్శకత్వం ప్రొడ్యూసర్ శ్రీనివాసరావు kalakaa, సంగీతం వినోద్, కెమెరా శివ, కిట్టు, ఈ చిత్రంలో రామ్ గోపాల్ వర్మ క్యారెక్టర్ని kalakaa శ్రీనివాస్ చేస్తుండగా వర్మ భార్య క్యారెక్టర్ని ప్రముఖ నటి అక్ష ఖాన్ నటిస్తోందని వివిధ పాత్రలలో రేణుక శెట్టి తదితర నటులు నటిస్తున్నారని అన్నారు. ఆర్ జి వి తలాక్ చిత్రంలో అవకాశం పొందిన చెన్నకేశవ రావుని ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రజానాట్యమండలి గుంటూరు జిల్లా ప్రధాన కార్యదర్శి భైరాపట్నం రామకృష్ణ సిపిఐ సత్తెనపల్లి నియోజకవర్గ ప్రధాన కార్యదర్శి నరిసేటి వేణుగోపాల్, ఏ ఐ టి యు సి జిల్లా నాయకులు కంబాల శ్రీనివాస్, ఆనంద్ ఎడ్యుకేషన్ సొసైటీ డైరెక్టర్ పి ఇర్మియా స్థానిక సిపిఐ నాయకులు, వివిధ పార్టీలకు చెందిన రాజకీయ నాయకులు, తోటి పాత్రికేయ మిత్రులు, స్థానిక రంగస్థల కళాకారులు లక్ష్మీ చెన్నకేశవ కి అభినందనలు తెలియజేశారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *