నోట్లో గుడ్డలు కుక్కిమస్తాన్ బిపై అత్యాచారం

గుంటూరు జిల్లా పెదకూరపాడు అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం పొడపాడు గ్రామంలో మస్తాన్ బి అనే 25 సంవత్సరాల మానసిక స్థితి సరిగ్గా లేని వివాహిత మహిళ పై అదే గ్రామానికి చెందిన జొన్నలగడ్డ శాంతయ్య అత్యాచారం చేశాడు.

ది.10-10-2020 ఆదివారం మహిళ పెరుగు ప్యాకెట్ కోసం ఇంటికి దగ్గరలో గల షాపుకు వెళ్ళి వస్తుండగా బలవంతంగా నోట్లో గుడ్డలు కుక్కి తన ఇంటికి లాక్కెళ్ళి రాత్రంతా తన ఇంట్లోనే బంధించి అత్యాచారం జరిపాడు ఉదయం గ్రామ పెద్ధలు, మహిళలు వెతకటం చూసి రాత్రి జొన్నలగడ్డ శాంతయ్య తీసుకొని వెళ్ళటం చూశమని కొందరు చెప్పటంతో గ్రామ పెద్ధలు, మహిళలు శాంతయ్య ఇంటికి వెళ్ళి చూడగా ఆ మహిళ అక్కడ బధించబడి ఉండండం చుశారు, మహిళను తీసుకొనివచ్చి కేసు పెట్టటం జరిగింది. ఇంత దారుణం, అత్యాచారం జ‌రిగినా కనీసం బాధితులకు ఓదార్చని ప్రజా ప్రతినిధులు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *