టీవీ యాంకర్స్‌తో వ్యభిచారం! భారీ సెక్స్ రాకెట్!

prostitution Archives | G News Telugu

మామూలుగా ఇంటి మాదిరే ఉండే అపార్ట్‌మెంట్స్.. ఊరుకు చివర్లో ఉండే ఇళ్లు.. వాటితో పాటు కొన్ని హోటల్స్‌లో ఈ వ్యభిచార దందా జరుగుతుంది. దీనికోసం హైదరాబాద్ నుంచే కాకుండా అక్కడి చుట్టు పక్కలే ఉండే యువతులను వాడుకుంటున్నారు. కరోనా వైరస్ తో పోటీ ప‌డుతూ సెక్స్ దందా జరుగుతుంది. ఫిలిం ఇండస్ట్రీలోని అమ్మాయిలతో ఈ చీకటి వ్యాపారాన్ని గుట్టు చప్పుడు కాకుండా నడిపిస్తూ ప‌ట్టుబ‌డ్డారు కొందరు బడా బాబులు. మచిలీపట్నంలో హైటెక్ వ్యభిచారం జోరుగా సాగుతోందని స్థానికులు చాలా రోజుల నుంచి ఆరోపిస్తున్నారు. ఇప్పుడు ఈ గుట్టు రట్టు అయిపోయింది. నగరంలోని నడిబొడ్డులో ఉన్న కొన్ని హోటల్స్ ఈ వ్యభిచార దందాకు అడ్డాగా మారుతున్నాయని అక్కడి స్థానికులే చెప్తున్న మాట. కొన్ని అపార్ట్‌మెంట్‌లలో కూడా ఈ వ్యాపారం జరుగుతుందని వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

విజయవాడలో సెక్స్ రాకెట్ గుట్టు ...

వాట్సాప్‌లలో అమ్మాయిల ఫొటోలు షేర్ చేయడం.. అక్కడ వాళ్లకు నచ్చిన వాళ్లను పంపించడం.. రేట్ మాట్లాడుకోవడం ఇవన్నీ ఆన్‌లైన్‌లోనే జరుగుతున్నాయని.. పక్కా ప్లాన్ ప్రకారం అక్కడ హైటెక్ సెక్స్ రాకెట్ రన్ అవుతుందని తెలుస్తుంది. మచిలీపట్నంలోని ఓ పెద్ద హోటల్‌లోనే ఇదంతా కేంద్రంగా జరుగుతుంది.

Madhya Pradesh: Sex racket busted in Bhopal, TMC leader amongst 10 ...

ఈ సెక్స్ రాకెట్‌లో కొందరు టీవీ యాంకర్స్, న్యూస్ రీడ‌ర్లు ఉన్నట్లు సంచలన నిజాలు బయటికి వచ్చాయి. 18 నుంచి 25 ఏళ్లలోపు యువతులను విజయవాడ, గుడివాడ పట్టణాల నుంచి ఇక్కడికి తీసుకొచ్చి విటుల కోరికలు తీస్తున్నారు. యాంకర్స్‌తో పాటు టెలివిజన్‌లో చిన్నచిన్న పాత్రల్లో కనిపించే అమ్మాయిలు కూడా ఇందులో వున్నారు. ఈ మధ్యే ఓ రాజకీయ నాయకుడు కూడా ఈ సెక్స్ రాకెట్‌లో దొరికాడని లోకల్ మీడియా కూడా చెప్పుకొచ్చింది. నాలుగు రోజులు ముగ్గురు అమ్మాయిలతో ఈయన ఎంజాయ్ చేసాడని వార్తలు వచ్చాయి.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: editor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *