అన్నం పెట్టి మాట్లాడినా కెలికి కయ్యం పెట్టుకున్నరు- జగన్ సర్కార్‌పై కేసీఆర్ ఫైర్..

తెలంగాణలో నిర్మిస్తున్న ప్రాజెక్టుల విషయంలో ఏపీలోని జగన్ సర్కారు వ్యవహరిస్తున్న వైఖరిపై సీఎం కేసీఆర్ తీవ్రంగా మండిపడ్డారు. తెలంగాణ ప్రాజెక్టుల విషయంలో ఏపీ ప్రభుత్వం అర్ధంపర్ధం లేని నిరాధారమైన, అనవసర రాద్ధాంతం చేస్తోందని ఇవాళ జరిగిన నీటి పారుదలశాఖ సమీక్షా సమావేశంలో కేసీఆర్ ఆరోపించారు. త్వరలో జరిగే అపెక్స్ కౌన్సిల్ సమావేశంలో సమర్ధవంతంగా వాదనలు వినిపించడంతో పాటు ఏపీ, కేంద్ర ప్రభుత్వాల వైఖరిని ఎండగడ్డాలని కేసీఆర్ అధికారులకు సూచించారు.

నా అంతట నేనే ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వ పెద్దలను పిలిచి పీటేసి అన్నం పెట్టి మరీ మాట్లాడానని, రెండు రాష్ట్రాల రైతుల ప్రయోజనాలకు అనుగుణంగా ప్రాజెక్టులు నిర్మించుకుందామని స్నేహహస్తం అందించానని కేసీఆర్ అన్నారు. అయినా ఏపీ ప్రభుత్వం కెలికి కయ్యం పెట్టుకుంటున్నది అంటూ కేసీఆర్ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఈ విషయంలో కేంద్ర ప్రభుత్వ వైఖరి కూడా సరిగా లేదని కేసీఆర్ తెలిపారు.
తెలంగాణ ఏర్పడే నాటికే అనుమతులు పొంది ఖర్చు చేసిన ప్రాజెక్టుల విషయంలోనూ అభ్యంతరాలు సరికాదన్నారు. కేంద్రం వైఖరిని యావత్ దేశానికి తెలిసేలా చేస్తామంటూ కేసీఆర్ హెచ్చరికలు జారీ చేశారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Syed sami

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *