బయటి కులాల సపోర్ట్‌తో గెలిచా! ప‌వ‌న్‌యే గెల‌వ‌లేదంటూ జనసేన ఎమ్మెల్యే సంచలన వ్యాఖ్య!‌

తాను ఖాళీగా కూర్చొని ఉంటే జనసేనకు సంబంధించిన కొందరు తన ఇంటికి వచ్చి పార్టీలో చేరమని ఆహ్వానించారని రాపాక చెప్పుకొచ్చారు. బయటి కులాల నుంచి సపోర్ట్‌తో గెలిచానని.. మిగతా చోట్లా ఎక్కడా గెలవలేదు.. ప‌వ‌న్ క‌ల్యాణ్ విజయం సాధించలేదని జ‌న‌సేన ఎమ్మెల్యే రాపాక వరప్రసాదరావు సంచ‌ల‌న వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాజోలు నియోజకవర్గంలో జరిగిన ఓ కార్యక్రమంలో ఆయన మాట్లాడిన వీడియో వైరల్ అయ్యింది. రాజోలు నియోజకవర్గంలో కాంగ్రెస్ హయాంలో అభివృద్ధి చేశామని.. మళ్లీ ఇప్పుడు చేస్తున్నామన్నారు. 2019లో వైఎస్సార్‌సీపీ తరపున టికెట్ కోసం ప్రయత్నించానని.. టికెట్ ఇవ్వడానికి జగన్ కూడా ఒప్పుకున్నారని చెప్పుకొచ్చారు. ఓ గెస్ట్ హౌస్‌లో చర్చ జరిగింది.. తనను పిలిచి మాట్లాడారని.. టికెట్ వచ్చిందని సంబరాలు చేశారు.. కానీ చివరి నిమిషంలో రాజేశ్వరరావుకు తప్పనిసరి పరిస్థితుల్లో టికెట్ వచ్చింది అన్నారు.

తాను ఖాళీగా కూర్చొని ఉంటే జనసేనకు సంబంధించిన కొందరు తన ఇంటికి వచ్చి పార్టీలో చేరమని ఆహ్వానించారని రాపాక చెప్పుకొచ్చారు. గతంలో రాజోలు నియోజకవర్గంలో ఎస్సీ ఓటింగ్ ఎక్కువ ఉండేది.. ఇప్పుడు కాపుల ఓటింగ్ పెరిగిందన్నారు. తర్వాత తాను జనసేన పార్టీలోకి వెళ్లానని.. తాను గెలిచిన తర్వాత జగన్‌ను కలిశాను అన్నారు. టికెట్ ఇవ్వలేకపోయానని సీఎం తనతో అన్నారని.. అయినా సరే కలిసి పని చేద్దామని చెప్పారని.. అప్పటి నుంచి కలిసి పనిచేస్తున్నామన్నారు. రాజోలు నియోజకవర్గానికి నిధులు సీఎం జగన్ నిధులు కేటాయించారన్నారు వరప్రసాద్. తాను ప్రస్తుతానికి వైఎస్సార్‌సీసీ కిందే నడుస్తాను అన్నారు రాపాక. తాను గెలిచిన పార్టీ నిలబడేది కాదు.. ఉంటుందో లేదో కూడా తెలియదన్నారు. బయటి కులాల నుంచి సపోర్ట్‌తో గెలిచానని.. మిగతా చోట్లా ఎక్కడా గెలవలేదు.. ఆయనే విజయం సాధించలేదని పవన్‌ను ఉద్దేశించి పరోక్షంగా వ్యాఖ్యలు చేశారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *