రాంగ్ రూట్‌లో డ్రైవ్‌…అది దగ్గుబాటి ఫ్యామిలీ కారు కాదు!

ప్రముఖ నిర్మాత డి.సురేశ్‌బాబు తనయుడు అభిరామ్‌ కారు ప్రమాదానికి గురైందంటూ వస్తున్న వార్తలను ఆయన కుటుంబ సభ్యులు ఖండించారు. ఆ కారు ప్రమాదానికీ, దగ్గుబాటి అభిరామ్‌కూ ఎలాంటి సంబంధం లేదని తెలిపారు. అసలది దగ్గుబాటి ఫ్యామిలీకి సంబంధించిన కారే కాదని స్పష్టం చేశారు.

రాయదుర్గం పోలీస్ స్టేషన్ పరిధిలోని మణికొండలో దగ్గుబాటి అభిరామ్ కారు ప్రమాదానికి గురైందనీ, ఎదురుగా వస్తున్న కారును ఆయన కారు ఢీకొట్టిందనీ మీడియాలో, ఆన్‌లైన్‌లో ప్రచారం జరుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. అది కేవలం వదంతి మాత్రమేననీ, మీడియాలో చూపిస్తున్న కారు అసలు దగ్గుబాటి ఫ్యామిలీకి సంబంధించినది కాదనీ వారు స్పష్టం చేశారు. ఈ విషయంలో దయచేసి వదంతులను నమ్మొద్దని, వాటిని ప్రచారం చేయొద్దని కోరారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *