బీసీ కార్పొరేషన్ల ఛైర్మన్లు, డైరెక్టర్ల జాబితా ఫైన‌ల్ లిస్ట్ సిద్ధం

అమరావతి: వెనకబడిన తరగతుల(బీసీ) కార్పొరేషన్లకు ఛైర్మన్లు, డైరెక్టర్ల పేర్లను నేడు ఖరారు కానున్నాయి. శుక్రవారం మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు క్యాంపు కార్యాలయంలో జరిగే సమావేశంలో ముఖ్యమంత్రి జగన్‌.. ఈ మేరకు నిర్ణయం తీసుకోనున్నారు. ఒక్కో కార్పొరేషన్‌కు ఛైర్మన్‌తోపాటు 12 మంది డైరెక్టర్లను నియమించనున్నారు. వీరి ఎంపిక కోసం.. ఎంపీలు పిల్లి సుభాష్‌చంద్రబోస్‌, మోపిదేవి వెంకటరమణ, ఎమ్మెల్సీ జంగా కృష్ణమూర్తికి సమన్వయ బాధ్యతలు అప్పగించారు. ఈ ముగ్గురూ జిల్లాల వారీగా ఎంపీ, ఎమ్మెల్యేలతో సమావేశాలు నిర్వహించారు. ఒక్కో నియోజకవర్గానికి ముగ్గురు డైరెక్టర్ల చొప్పున పేర్లు తీసుకున్నారు. సమావేశంలో వీటిపై చర్చించి ఒక నిర్ణయం తీసుకుంటారు. తొలుత 52 కార్పొరేషన్లు అనుకున్నా.. కొత్తగా మరో నాలుగు ఏర్పాటు చేయాలని ప్రతిపాదనలు సిద్ధం చేశారు. దీంతో మొత్తం కార్పొరేషన్లు 56కు చేరనున్నాయి.

దీనికి కూడా సీఎం ఆమోదముద్ర వేసే అవకాశం ఉంది. పార్టీ ప్రాంతీయ బాధ్యులు సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి, విజయసాయిరెడ్డి, వైవీ సుబ్బారెడ్డి, వేమిరెడ్డి ప్రభాకర్‌రెడ్డి, మోపిదేవి వెంకటరమణలు.. ఇప్పటికే ఒక్కో కార్పొరేషన్‌కు ఛైర్మన్‌గా ముగ్గురి పేర్లతో కూడిన జాబితాను తయారుచేశారు. వారిలో ఒకరి పేరును సీఎం ఖరారు చేస్తారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *