సెప్టెంబర్ 16, 2020 … రాశి ఫలాలు

సెప్టెంబర్‌-16-భాద్రపదమాసం-బుధవారం

శార్వరి నామ సంవత్సరం
దక్షిణాయణం వర్ష ఋతువు
భాద్రపద మాసం బహుళ పక్షం
తిధి : చతుర్థశి రా7.03
తదుపరి అమావాస్య
వారం : బుధవారం (సౌమ్యవాసరే)
నక్షత్రం : మఖ మ12.06
తదుపరి పుబ్బ
యోగం : సిద్ధ మ8.12
తదుపరి సాధ్యం తె5.34
కరణం : భద్ర/విష్ఠి ఉ7.54
తదుపరి శకుని రా7.03
ఆ తదుపరి చతుష్పాత్
వర్జ్యం : రా7.43 – 9.15
దుర్ముహూర్తం : ఉ11.31 – 11.20
అమృతకాలం : ఉ9.47 – 11.20 &
తె4.52నుండి
రాహుకాలం : మ12.00 – 1.30
యమగండం/కేతుకాలం: ఉ7.30 – 9.00
సూర్యరాశి: సింహం | చంద్రరాశి: సింహం
సూర్యోదయం: 5.51 | సూర్యాస్తమయం: 6.02

మేష రాశి:

వ్యాపారస్తులు వారి వ్యాపారం కోసం ఇంటి నుండి బయటకు వెళ్లినట్టయితే ధనాన్ని జాగ్రతగా భద్రపరుచుకోవాలి లేనిచో మీధనము దొంగిలించబడవచ్చు. మీకు చిరకాలంగా ఉన్న అప్పులను తీర్చెస్తారు బాగా దూరప్రాంతంనుండి ఒక శుభవార్త కోసం, బాగా ప్రొద్దు పోయాక ఎదురు చూడవచ్చును. వివాహితులు కలిసి జీవిస్తారు కానీ ఈ రోజు మాత్రం మీ సంసారం నిజంగా సంతోషంగా మార నుంది.

వృషభ రాశి:

శ్రమతో కూడిన రోజు. ఆరోగ్యం బాగానే ఉంటుంది. చిరకాలంగా ఎదురుచూస్తున్న పెండింగ్ ఎరియర్లు, బకాయిలు ఎట్టకేలకు చేతికి అందుతాయి. ఇది చాలా మంచి రోజు. పనిలో ఈ రోజును అత్యుత్తమంగా వినియోగించుకోండి. ఈరోజు చాలా బాగుంటుంది. మీకొరకు మీరు బయటకు వెళ్లి ఆహ్లాదంగా గడపండి. దీనివలన మీ వ్యక్తిత్వంలో అనేక సానుకూల మార్పులు సంభవిస్తాయి. మీ వైవాహిక జీవితం ఈ రోజు ఓ అద్భుతమైన అనుభూతిని మీపరం చేయనుంది.

మిథున రాశి:

ధ్యానం ప్రయోజనకరంగా ఉంటాయి. మీరు మీజీవిత భాగస్వామితో కలిసి భవిష్యత్తు ఆర్ధికాభివృద్ధి కొరకు సమాలోచనలు చేస్తారు. దూరప్రాంతం నుండి, అనుకోని వార్త,  కుటుంబమంతటికీ ఉద్వేగాన్ని కలిగించేది రావచ్చును. ఆఫీసులో పని విషయంలో మీ దృక్కోణం, మీ పని తాలూకు నాణ్యత ఈ రోజు చాలా బాగా ఉండనున్నాయి. మీ మూడీనెస్ ను మీ జీవిత భాగస్వామి కొన్ని ప్రత్యేకమైన సర్ ప్రైజ్ ల ద్వారా చక్కగా మార్చేస్తారు.

కర్కాటక రాశి:

మీరు యోగాతో, ధ్యానంతో రోజుని ప్రారంభించండి. ఇది మీకు చాలా అనుకూలిస్తుంది. మీ శక్తిని రోజంతా ఉండేలా చేస్తుంది. పెళ్లి అయిన వారు వారి ధనాన్ని వారి పిల్లల చదువు కోసము ఖర్చుపెట్టవలసి ఉంటుంది. కుటుంబ బాధ్యతలు మీ మనసుకు ఆందోళన పెంచేలాగ ఉంటాయి. భావోద్వేగాలు మిమ్మల్ని చీకాకు పెడతాయి. ఆఫీసులో ఒక మంచి మార్పును మీరు అనుభూతి చెందనున్నారు. ప్రయాణం అవకాశాలను కనిపెట్టాలి. మీ జీవిత భాగస్వామి మిమ్మల్ని ఒత్తిడి చేయవచ్చు. దాంతో మీరు బాగా ఇరిటేట్ కావచ్చు.

సింహ రాశి:

మీ ముఖంపై చిరునవ్వులు విరబూసినప్పుడు క్రొత్తవారుకూడా పరిచయస్థుల లాగ అనిపించే రోజు. దీర్ఘకాలిక పెట్టుబడులను తప్పించుకొండి, అలాగే బయటకు వెళ్ళండి, మీ ఆత్మీయ మితృనితో కాసేపు సంతోషంగా గడపండి. ఆఫీసులో ఈ రోజును ఎంతో అద్భుతంగా మార్చుకునేందుకు మీ అంతర్గత శక్తి యుక్తులు ఈ రోజు ఎంతగానో దోహదపడతాయి. మీ జీవిత భాగస్వామి ఈ రోజు మీలోని అన్ని గొప్ప గుణాలనూ ఎంతగానో పొగడటం, మీకు మరోసారి పడి పోవడం ఖాయం.

కన్యా రాశి:

ఈరోజు స్థిరాస్థుల మీద పెట్టుబడి మీప్రాణాలమీదకు తెస్తుంది. కాబట్టి అలాంటి నిర్ణయాలు వాయిదా వేయండి. మీరు ఎవరితో ఉంటున్నారో, వారు, మీ ఇంటి బాధ్యతలను పట్టించుకోనందుకు కోప్పడతారు. ఈ రోజు చాలా చురుకుగాను, మీ అందరికీ చాలా చక్కని సోషల్ డే గా ఉంటుంది. మీరు మానసికంగా ప్రశాంతంగా ఉంటారు. ఇది మీకు రోజు మొత్తం ప్రయోజనాన్ని కలిగిస్తుంది. చాలాకాలంగా మీరు గనక శాపగ్రస్తంగా గడుపుతుంటే, ఈ రోజు మీరెంతో ఆనందంగా గడపబోతున్నారని తెలుసుకోండి.

తులా రాశి:

లౌక్యాన్ని, దౌత్యాన్ని వాడాల్సి ఉన్నది. దానితో మీ మనసును వేధిస్తున్న సమస్యలను పరిష్కరించగలరు. మీకు డబ్బువిలువ బాగా తెలుసు. ఈరోజు మీరు ధనాన్ని దాచిపెడితే అది రేపు మనకి విపత్కర పరిస్థితులలో ఉపయోగపడుతుంది. మీకు ఖాళీ సమయం దొరికినప్పుడు మీరు ఆటలు ఆడాలి అనుకుంటారు. అయినప్పటికీ మీకు ప్రమాదాలు జరిగే అవకాశం ఉన్నది. కావున తగు జాగ్రత్త అవసరం. మీ జీవిత భాగస్వామి తాలూకు సంతోష భావాల ఈ రోజు మీరు చవిచూడనున్నారు.

వృశ్చిక రాశి:

మీ వేగవంతమైన స్వభావం, మిమ్మల్ని లక్ష్యంవైపునకు నడిపిస్తుంది. విజయం చేకూరాలంటే, కాలంతో పాటు మీ ఆలోచనలను మార్చుకొండి. ఇది మీ దృక్పథాన్ని విశాలం చేస్తుంది. మీరు ఈరోజు ఆర్థికపరమైన ఇబ్బందులను ఎదురుకుంటారు. మీతండ్రిగారిని లేక తండ్రిలాంటి వారిని సలహాలు, సూచనలు అడగండి. కుటుంబ సభ్యుల అవసరాలకు ప్రాధాన్యతను ఇవ్వండి. ఆఫీసులో ఈ రోజు మీకు శుభవార్త అందవచ్చు. ఈరోజు ప్రారంభం మీకు అలసిపోయినట్టుగా ఉంటుంది. రోజు గడిచేకొద్దీ మీరు మంచి ఫలితాలను పొందుతారు. రోజు చివర్లో, మీరు మీకొరకు సమయాన్ని కేటాయిస్తారు.ఈసమయాన్ని మీరు మీకు బాగా దగ్గరివారిని కలవడానికి వినియోగిస్తారు.

ధనుస్సు రాశి:

ఈరోజు మీ మనసును వేధిస్తున్న సమస్యలను పరిష్కరించగలరు. దీర్ఘకాలిక ప్రయోజనాల కోసం, స్టాక్, మ్యూచ్యువల్ ఫండ్లలో మదుపు చెయ్యాలి. మితిమీరిన పరిస్థితులను మీపిల్లలు ఇంటిలో కల్పించవచ్చును. అయినా మీరు నిగ్రహం కోల్పోకుండా, ముందువెనుకలు ఆలోచించనిదే నిర్ణయం తీసుకోవద్దు. ఈ రోజు చేసే ఉమ్మడి వ్యాపార ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయి. కానీ మీరు భాగ స్వాముల నుండి వ్యతిరేకతను ఎదుర్కొంటారు. షాపింగ్ కి వెళ్ళినప్పుడు దుబారా ఖర్చులు మానండి. ఈ రోజు మీ జీవిత భాగస్వామి మరీ స్వార్థపూరితంగా వ్యవహరించవచ్చు.

మకర రాశి:

మీ భావాలను నొక్కిపెట్టి ఉంచనక్కరలేదు. మీ సమస్యలను తరచు పంచుకో వడం సహాయకరమే కాగలదు. ఎవరైనా ఇతరుల దగ్గర నుండి అప్పు తీసుకున్నట్టయితే వారికి ఎటువంటి పరిస్థితులు వచ్చిన తిరిగి చెల్లించవలసి ఉంటుంది. ఇది ఆర్ధిక పరిస్థితిని నీరసపరుస్తుంది. పనిచేసే చోట, ఇంటిలోను వత్తిడి మిమ్మల్ని కోపిష్ఠి వారిగా చేయవచ్చును. మీరూపురేఖలను, కనబడే తీరును మెరుగు పరుచుకోవడానికి, శక్తివంతమైన క్లైంట్లను ఆకర్షించడానికి తగిన మార్పులు చేసుకొండి. ఈ రోజు మీకు ఈ వాస్తవం తెలిసిరావడం ఖాయం.

కుంభ రాశి:

వృత్తిలో మీ నైపుణ్యం పరీక్షించబడుతుంది. మీరు మంచి ఫలితాలను ఇవ్వడం కోసం, ఏకాగ్రతతో మీ పరిశ్రమను కొనసాగించాలి. ఆర్ధిక లావాదేవీలు నిరంతరాయంగా జరిగినప్పటికీ మీకు రోజూ చివర్లో మీకు తగినంత ధనాన్ని పొదుపు చేయగలరు. కుటుంబంతో కలిపి సామాజిక కార్యక్రమాలు అమితమైన ఆనందాన్నిస్తాయి. గ్రహచలనం రీత్యా, ఒక కుతూహలం కలిగించే వ్యక్తిని కలిసే అవకాశాలు ఉన్నాయి. ప్రయాణం మీకు క్రొత్త ప్రదేశాలు చూడడానికి, ముఖ్యమైన వ్యక్తులను కలవడానికి ఉపయోగపడుతుంది. మిమ్మల్ని ఎంతో ఆనందంగా ఉంచేందుకు మీ భాగస్వామి ఈ రోజు ఎన్నెన్నో ప్రయత్నాలు చేస్తారు.

మీన రాశి:

ఈ రోజు మీ వ్యక్తిత్వం సుగంధమైనట్లుంది. మీరు ఈరోజు అద్భుతమైన వ్యాపార లాభాల్ని పొందుతారు. మీరు మీవ్యాపారాన్నిమరింత ఎత్తులో ఉంచుతారు. అందరినీ ఒకచోట చేర్చిఒకే లక్ష్యం కోసం పనిచేసేలాగ టీమ్ వర్క్ చేయడానికిగాను, శక్తివంతమయిన పొజిష్న్ లో ఉంటారు. భారీ భూ వ్యవహారాలను డీల్ చేసే, స్థాయిలో ఉంటారు. ఈరోజు మీ జీవిత భాగస్వామితో గడపటానికి మీకు సమయం దొరుకుంటుంది. వివాహ జీవితంలో నిజమైన ప్రేమంటే ఏమిటో ఈ రోజు మీరు తెలుసుకోనున్నారు.

Spread the love
Ad Widget

Recommended For You

About the Author: Fazal

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *